TAM Patrika

Latest Updates :

No News Found.

executive committee

  • Naga Prasad Ganapaneni
    Naga Prasad Ganapaneni
    Vice President
  • Subbu Sista
    Subbu Sista
    Previous President
    ssista1@gmail.com
  • Mrudula Mallina
    Mrudula Mallina
    Women Sports Co-Chair
    mrudula84@gmail.com
  • Archana Kathi
    Archana Kathi
    Cultural Chair
    kathi.archana@gmail.com
  • Swathi Ranga
    Swathi Ranga
    Social Media - Chair
  • Srinivas Dama
    Srinivas Dama
    Creative IT Head
    srinivasarao.dama@gmail.com
  • Murali Batchu
    Murali Batchu
    General Secretary
    mmbatchu@gmail.com
    Ph : +1(732)310-6878
  • Rajasekhar Cherukuri
    Rajasekhar Cherukuri
    TAM Patrika Chair
  • Vamsi Reddy Ingu
    Vamsi Reddy Ingu
    Transportation - Chair
  • Anitha Muthoju
    Anitha Muthoju
    Womens Forum - Chair
  • Apparao Pathuri
    Apparao Pathuri
    Telugu Literature - Chair
  •  Smitha Bodepudi
    Smitha Bodepudi
    Kids Activities - Chair
  • Kiran Kumar Chandra
    Kiran Kumar Chandra
    Event Management - Co-Chair
  • Ramarao Tulluri
    Ramarao Tulluri
    Sport - Co-Chair
  •  Madhavi Kaipa
    Madhavi Kaipa
    Financial Audit - Chair
  •  Srinivas Thirumalasetty
    Srinivas Thirumalasetty
    Finance Audit - Co-Chair
  • Kishore Korrapati
    Kishore Korrapati
    Sports - Chair
  • Kiran Velivelli
    Kiran Velivelli
    Jt. Treasurer
  •  Vijayachandra Reddy Alluru
    Vijayachandra Reddy Alluru
    Awards Committee - Chair
  • Bhagath Yarlagadda
    Bhagath Yarlagadda
    Food Committee - Chair
  • ShyamalaTirunagari
    ShyamalaTirunagari
    Hospitality - Chair
  • Srinadh Kandru
    Srinadh Kandru
    Facility Services - Chair
  • Srujana Nadendla
    Srujana Nadendla
    Decoration - Co-Chair
  • Sainath Bandari
    Sainath Bandari
    Event Management - Chair
  • Kondal Nookala
    Kondal Nookala
    Community Services - Chair
  • Sombabu Mullapudi
    Sombabu Mullapudi
    Membership - Chair
  • Kiran Talluri
    Kiran Talluri
    Elections - Chair
  • Sujatha
    Sujatha
    Decoration - Chair
  • Harsha Peramaneni
    Harsha Peramaneni
    Volunteer Services - Chair
  • Shafi Sayed
    Shafi Sayed
    Awards Committee - Co-Chair
  • Srinivas Pigilam
    Srinivas Pigilam
    Cultural - Co-Chair
    srini_pigilam@yahoo.com
    Ph : +1(410)961-8747
  • Bharat Vatti
    Bharat Vatti
    Food Committee - Co-Chair
  • Ram Sista
    Ram Sista
    Volunteer Services - Co-Chair
  • Harish Chowdary Kukatla
    Harish Chowdary Kukatla
    By-Laws - Chair
    harish.kukatla@gmail.com
    Ph : +1(571)294-4346
  • Nagaraju Krishna
    Nagaraju Krishna
    Treasurer
    nagaraj4@gmail.com
  • Haritha Chintapally
    Haritha Chintapally
    Women Sports - Chair
  • Srinivas Potu
    Srinivas Potu
    Spiritual - Chair
  • Vamshi Gandham
    Vamshi Gandham
    Photography - Chair
  • Ravi Kopparapu
    Ravi Kopparapu
    TAM Patrika - Co-Chair
  • Hari Kothurthi
    Hari Kothurthi
    Elections - Co-Chair
  • Ravi Dasari
    Ravi Dasari
    Community Services - Co-Chair
  • Bindu Tadivaka
    Bindu Tadivaka
    Social Media - Co-Chair
  • Rajashekhar Gudla
    Rajashekhar Gudla
    Social Media - Co-Chair
  • Baby Reddy Seelam
    Baby Reddy Seelam
    Hospitality - Co-Chair
  • Venkata Krishna Kukatla
    Venkata Krishna Kukatla
    Jt. Secretary
    vkukatla@gmail.com
    Ph : +1(571)296-3382
  • President Message :

    Suresh Geda
    చ్చటి పొలాలు... దండిగా పండే వరి... చక్కటి తోటలు.. చేపల చెరువులు... అన్నింటికీ మించి ఆత్మీయుల అంతులేని అభిమానం... ఇదీ కళ్ళు మూసుకుంటే నాకు కనిపించే మా గోదావరి. More Info Read More